Hệ thống nhà thuốc Xem chi tiết
Tiếng việt  English  Korea
Tư vấn miễn phí: 1800 55 88 98
Nhà Thuốc Trung Sơn Trung Sơn Pharma  Dong Wha PHARM.CO.,LTD

Thuốc Aspirin 81mg phòng ngừa nhồi máu cơ tim, đột quỵ (20 vỉ x 10 viên)

SKU: 902281
Thuốc kê đơn

Lưu ý: Sản phẩm này chỉ bán khi có chỉ định của bác sĩ, mọi thông tin trên Website, App chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng liên hệ với dược sĩ, bác sĩ Trung Sơn để được tư vấn thêm.

Thuốc Aspirin 81 của Công ty Cổ phần Dược phẩm Agimexpharm. Thành phần chính là acid acetylsalicylic, là thuốc dùng phòng ngừa nguyên phát và dự phòng thứ phát nhồi máu cơ tim, đột quỵ. Aspirin 81 được bào chế ở dạng viên nén tròn, bao phim tan trong ruột màu vàng, 2 mặt trơn, đường kính 7 mm. Hộp chứa 20 vỉ x 10 viên nén tròn. Mỗi viên chứa 81 mg acid acetylsalicylic.
Còn hàng
+
Hộp
Agimexpharm
Viên nén bao tan trong ruột
Hộp 20 vỉ x 10 viên
Acid Acetylsalicylic
Việt Nam
CÔNG TY CPDP AGIMEXPHARM
VD-29659-18
Sản phẩm này chỉ bản khi có chỉ định của bác sĩ, mọi thông tin trên Website chỉ mang tính chất tham khảo. (đối với thuốc kê đơn)
Ưu đãi đặc biệt
  • Miễn phí vận chuyển Cho hóa đơn từ 300.000đ
  • Tích điểm thành viên Ngập tràn ưu đãi
  • Đổi trả miễn phí Theo chính sách đổi trả