Thuốc giảm các triệu chứng cảm cúm không gây buồn ngủ Panadol Cold Flu (180 viên/hộp)

  • Nhà cung cấp: Khác
  • Mã sản phẩm: 900887
  • Trạng thái: Có sẵn
180,000₫
Chứng Nhận An Toàn
5 An Toàn Và Hiệu Quả.

PANADOL 500 CF H/180VThuốc giảm các triệu chứng cảm cúm không gây buồn ngủ Panadol Cold Flu làm giảm triệu chứng của cảm cúm như sốt, đau và xung huyết...

Luôn có quà tặng hấp dẫn khi mua hàng
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày với bất kì lý do gì
Tư vấn 24/7 - Đội ngũ nhân viên tư vấn hàng đầu
Được mở và kiểm tra hàng trước khi thanh toán

Tìm hiểu thêm về cách mua hàng online ở TScare.com tại đây

Tư vấn 1:1 cùng chuyên gia: 1800558898

PANADOL 500 CF H/180V

Thuốc giảm các triệu chứng cảm cúm không gây buồn ngủ Panadol Cold Flu làm giảm triệu chứng của cảm cúm như sốt, đau và xung huyết mũi.

1. Chống chỉ định:
Mẫn cảm với thành phần thuốc. 

Bệnh nhân đang dùng hoặc đã dùng trong 2 tuần gần đây các thuốc ức chế Monoamine Oxidase.

2. Hướng dẫn sử dụng:
Chỉ định:

Làm giảm triệu chứng của cảm cúm như sốt, đau và xung huyết mũi.
Liều dùng và cách dùng:
Dùng 1 hoặc 2 viên/lần, có thể dùng tới 4 lần/ngày.
Liều tối đa hàng ngày: 8 viên trong 24 giờ, cách nhau 4 giờ. Tối đa sử dụng trong 7 ngày.
Thận trọng:
Bệnh nhân rối loạn/suy giảm chức năng gan & thận (không dùng chung với các thuốc có chứa Paracetamol khác).
Phụ nữ có thai và phụ nữ đang cho con bú .
Tham khảo ý kiến bác sỹ đối với những bệnh nhân có: Bệnh tim mạch, cường giáp, Glaucoma góc đóng…
Bảo quản:
Nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

3. Thông tin thuốc:
Thành phần: Paracetamol 500mg, Caffeine 25mg, Phenylephrine hydrochloride5mg, tá dược vừa đủ.

Quy cách đóng gói: Hộp 15 vỉ x 12 viên 
Xuất xứ thương hiệu: Anh
Nhà sản xuất: GlaxoSmithKline

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Không dùng quá liều quy định. Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến Bác sĩ.



1800 558898