Hapacol 500mg (4 vỉ x 4 viên/hộp)

  • Nhà cung cấp: Việt Nam
  • Mã sản phẩm: 900216
  • Trạng thái: Có sẵn
30,400₫
Chứng Nhận An Toàn
5 An Toàn Và Hiệu Quả.

HAPACOL SUI H/16VHapacol Sủi chứa 500 mg Paracetamol, được bào chế dạng viên nén sủi bọt, hoà tan trong nước trước khi uống, thích hợp cho mọi người nhất là...

Luôn có quà tặng hấp dẫn khi mua hàng
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày với bất kì lý do gì
Tư vấn 24/7 - Đội ngũ nhân viên tư vấn hàng đầu
Được mở và kiểm tra hàng trước khi thanh toán

Tìm hiểu thêm về cách mua hàng online ở TScare.com tại đây

Tư vấn 1:1 cùng chuyên gia: 1800558898

HAPACOL SUI H/16V

Hapacol Sủi chứa 500 mg Paracetamol, được bào chế dạng viên nén sủi bọt, hoà tan trong nước trước khi uống, thích hợp cho mọi người nhất là trong những trường hợp khó hoặc không nuốt được viên thuốc. Thuốc điều trị các triệu chứng đau trong các trường hợp: Đau đầu, đau nửa đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng. Hạ sốt ở bệnh nhân bị cảm hay những bệnh có liên quan đến sốt.

1. Chống chỉ định: Quá mẫn với một trong các thành phần của thuốc. Người bệnh thiếu hụt glucose – 6 – phosphat dehydrogenase.

2. Hướng dẫn sử dụng:
Chỉ định:
Điều trị các triệu chứng đau trong các trường hợp: Đau đầu, đau nửa đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng.

Hạ sốt ở bệnh nhân bị cảm hay những bệnh có liên quan đến sốt.
Liều dùng và cách dùng:
Hòa tan viên thuốc trong lượng nước tuỳ thích đến khi hết sủi bọt. Khoảng cách giữa 2 lần uống phải hơn 4 giờ và không uống quá 8 viên/ngày.

Người lớn và trẻ em > 12 tuổi: Uống 1 viên/lần.
Đau nhiều: Người lớn có thể uống 2 viên/lần.
Hoặc theo chỉ dẫn của Thầy thuốc.
Bảo quản: Nơi khô ráo, nhiệt độ dưới 30 độ C

3. Thông tin thuốc:
Thành phần:
Paracetamol ………………………………. 500 mg

Tá dược vừa đủ ………………………………1 viên
(Acid tartaric, acid citric khan, aspartam, PVP K30, lactose khan, natri bicarbonat, effersoda, acesulfam kali, bột hương cam, natri benzoat, polyethylen glycol 6000, talc).
Quy cách đóng gói: Hộp 4 vỉ x 4 viên.
Xuất xứ thương hiệu: Việt Nam
Nhà sản xuất: DHG Pharma

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Không dùng quá liều quy định. Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến Bác sĩ.

**Liên Hệ : 1800558898



1800 558898