Decolgen Forte (25 vỉ x 4 viên nén)

  • Nhà cung cấp: Việt Nam
  • Mã sản phẩm: 901534
  • Trạng thái: Có sẵn
125,000₫
Chứng Nhận An Toàn
5 An Toàn Và Hiệu Quả.

Decolgen Forte (25 vỉ x 4 viên nén)Điều trị cảm cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, nghẹt mũi do dị ứng thời tiết, viêm mũi, viêm xoang, viêm thanh quản,...

Luôn có quà tặng hấp dẫn khi mua hàng
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày với bất kì lý do gì
Tư vấn 24/7 - Đội ngũ nhân viên tư vấn hàng đầu
Được mở và kiểm tra hàng trước khi thanh toán

Tìm hiểu thêm về cách mua hàng online ở TScare.com tại đây

Tư vấn 1:1 cùng chuyên gia: 1800558898

Decolgen Forte (25 vỉ x 4 viên nén)

Điều trị cảm cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, nghẹt mũi do dị ứng thời tiết, viêm mũi, viêm xoang, viêm thanh quản, đau nhức cơ khớp. Làm giảm những triệu chứng thường đi theo các bệnh nhiễm trùng đường hô hấp trên như sốt, nhức đầu, sổ mũi, đau họng, ho, cảm giác khó chịu, ớn lạnh. Làm giảm hắt hơi và ngăn chặn các dị ứng đường hô hấp.

1. Chống chỉ định:
Nhạy cảm với các thành phần của thuốc.
Nghiện rượu.
Suy gan, suy thận nặng.
Tăng huyết áp, hen cấp, bệnh tuyến giáp.

2. Hướng dẫn sử dụng:
Chỉ định:

Điều trị cảm cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, nghẹt mũi do dị ứng thời tiết, viêm mũi, viêm xoang, viêm thanh quản, đau nhức cơ khớp. Làm giảm những triệu chứng thường đi theo các bệnh nhiễm trùng đường hô hấp trên như sốt, nhức đầu, sổ mũi, đau họng, ho, cảm giác khó chịu, ớn lạnh. Làm giảm hắt hơi và ngăn chặn các dị ứng đường hô hấp.
Liều dùng và cách dùng:
Người lớn: Uống 1 – 2 viên/lần x 3 – 4 lần/ngày.
Thận trọng:
Khi dùng cho bệnh nhân bị cường giáp, đái tháo đường, bệnh tim thiếu máu cục bộ. Gây buồn ngủ ảnh hưởng đến khả năng lái xe và vận hành máy móc của người sử dụng.
Bảo quản:
Nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

3. Thông tin thuốc: 
Thành phần: Paracetamol 500mg, Phenylephrine Hydrochloride 10mg, Chlorpheniramine Maleate 2mg, tá dược vừa đủ.
Quy cách đóng gói: 25 vỉ x 4 viên nén/hộp
Xuất xứ thương hiệu: Việt Nam
Nhà sản xuất: United Pharma

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Không dùng quá liều quy định. Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến Bác sĩ.



1800 558898